Cách đổi tên facebook khi đã quá 5 lần

Discussion in 'Thế giới tin học' started by tykoy123, Jun 4, 2013.

1. tykoy123

tykoy123 New Member

Chắc hẳn những ai đã sử dụng lâu ngày Facebook đều biết, trang mạng xã hội lớn nhất thế giới này chỉ cho phép người sử dụng được đổi tên trong tài khoản của mình một vài lần mà thôi. Chắc hẳn không ít người dù rất muốn thay đổi một tên (nickname) khác trên Facebook nhưng lại không thể vì đã lỡ đổi tên quá nhiều lần trước đó.
    Tuy nhiên, việc đổi tên sau khi đã vượt quá số lần giới hạn đổi vẫn có thể lách được. Và từ đây, bạn có thể đổi tên trên Facebook mà mình thích một cách thoải mái.

B1: Vào Tài khoản, chọn Thiết lập tài khoản:

B2: Bấm vào từ Khoá trong mục Khoá tài khoản
    Hoặc nếu trong FB phiên bản mới, bạn click vào Deactive your account

B3: Tick vào ô Tài khoản của tôi đã bị hack, sau đó bấm vào You can secure your account tại đây.

B4: Bấm vào Secure your Account

B5: Bấm vào Tiếp tục

B6: Nhập mật khẩu mới (phải khác mật khẩu cũ, sau khi đổitên xong, bạn có thể đổi lại mật khẩu cũ)

B7: Bấm Tiếp tục

B8: Bấm vào Change ở cạnh tên cũ của bạn

B9: Nhập tên mới mà bạn muốn sử dụng! (Lưu ý là FB sẽ đểTên ở trước họ) Sau đó bấm Save and Continue

B10: Và bước cuối cùng, bấm Đăng nhập và xem thành quả của mình!

Chúc các bạn thành công! Xem thêm các thủ thuật dành cho facebooktai facebook mien phi nhé!
  2. Free Host, Free VPS, Free CDN Chương trình Free Host, Free VPS của Hội Quán Tin Học mang tính phi lợi nhuận, điều đó có nghĩa là bạn không phải trả bất kỳ chi phí nào để có được gói Hosting và VPS chất lượng. Hội Quán Tin Học cung cấp hoàn toàn miễn phí, mãi mãi là thế.
  3. btvminhphuong

btvminhphuong New Member

thanks kiu tác giả, em cũng đnag cần dùng cài này.hiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii
Đơn vị tài trợ: iwin

Share This Page